Tuesday, 14 November 2017 13:34

HOTUBA YA UFUNGUZI WA MAONESHO YA MIAKA 30 YA TAMWA 14th Nov. 2017

Written by 
Rate this item
(0 votes)

Ndugu Mwenyekiti wa Chama cha Wanahabari Wanawake nchini TAMWA,

Mkurugenzi wa TAMWA,

Board ya TAMWA

Wanachama wa TAMWA

Waandishi wa Habari kutoka vyombo vya habari mbalimbali.

Habari za asubuhi!

 

Nafurahi kuwepo na ninyi hapa leo katika ufunguzi wa wiki ya maadhimisho ya miaka 30 ya kuanzishwa kwa TAMWA. Hongera sana Mkurugenzi Mtendaji wa TAMWA

 

Pia pokeni salamu nyingi kutoka kwa wafanyakazi wote wa ITV/Radio One !

 

 

Kwa ujasiri kabisa,

Ningependa kueleza furaha yangu kwa kujumuika na nyinyi siku hii ya leo katika kuzindua wiki ya maadhimisho ya miaka 30 ya chama cha  TAMWA.

 

Ndugu Waandishi wa habari

TAMWA ni chama maarufu kinachojulikana sana  hapaTanzania pamoja na nje ya nchi siyo tu kwa kuanzishwa miaka 30 iliyopita bali kwa uwezo na mafanikio yake katika utetezi na ushawishi  wa masuala yanayoendana na dhima yake.

Inakumbukwa na wengi hadi leo jinsi chama cha  TAMWAkilivyosimama kidete mwaka 1998 kuwahamasisha waheshimiwa wabunge kule Dodoma katika kutunga sheria ya makosa ya kujamiiana na kule Zanzibar ambako pia kiliweza kulishawishi balaza la wawakilishi kuibadilisha sheria ya mwaka 1985 ambayo mtoto mwari akipata ujauzito alikuwa akifungwa miaka miwili. Hayo ni mafanikio makubwa katika upande wa ushawishi na utetezi.

 

Kwa muda wa miaka 30, TAMWA imejikita zaidi katika kutimiza dira yake ambayo ni Tanzania yenye amani inayoheshimu haki za binadamu kwa mtazamo wa kijinsia. Ili kufanikisha dira hiyo, shughuli mbalimbali zimekuwa zikifanyika kwa pande zote mbili – Tanzania Bara na Zanzibar.

TAMWA imeiwezesha jamii mbali mbali hapa nchini kuongea kwa uwazi kuhusu ukatili wa kijinsia na vitendo hivyo kuvichukulia harua za kisheria pale inapotakikana.

TAMWA imekuwa na ushirikiano wa kupigiwa mfano na vyombo vyote vya habari hapa nchini.

Hayo yote myafanyayo yamo katika vipaumbele vya Serikali. Kwa hiyo, tunapenda TAMWA ifahamu kuwa jamii inathamini sana mchango wenu katika kujenga jamii huru na yenye kuthamini mchango wa wanawake katika  kufikia malengo ya mipango na mikakati ya serikali ya awamu ya tano chi ni ya Mheshimiwa  Rais Dr John Pombe Magufuli.

Kwa namna ya pekee ITV na Radio One inatoa pongezi za dhati kwa juhudi za TAMWA kwa kuongeza usawa wa kijinsia hapa nchini. Halikadhalika ITV na Radio One itaendela kutoa ushirikiano na TAMWA katika kuelimisha jamii kuhusu usawa wa kijinsia na kupiga vita aina zote za ukatili wa kijinsia.

ITV na Radio One inatambua kwamba TAMWA ina dhamira ya  kujenga na kuendeleza kituo chake kwa lengo la kuongeza huduma za ushauri nasihi pamoja na msaada wa kisheria kwa wahanga wa ukatili wa kijinsia. Napenda kukuhakikishia ndugu Mkurugenzi wa TAMWA, kwamba sisi ITV/Radio One tupo pamoja nanyi tutajitahidi kadri ya uwezo wetu kutoa usaidizi ili kutimiza dhamira yenu njema na yenye faida kubwa kwa jami yetu.

Ndugu washiriki wa maonesho haya, Fursa hii ya maonesho ni muhimu sana kwani inatuongezea uelewa na hata kutupa huduma mbalimbali bila ya gharama ikiwa ni pamoja ushauri nasihi, huduma za kisheria, huduma za afya na maarifa mbalimbali yatakayo fundishwa katika semina zilizo andaliwa ikiwa ni pamoja na masuala ya Ujasiriamali, Misingi ya uandishi wa habari na athari za ukatili wa kijinsia.

Mwisho nawatakia maonesho mema na yenye tija kwa wote.

Na kwa heshima kubwa Nazindua wiki ya Maadhimisho ya Miaka 30 ya TAMWA. 

Read 4372 times Last modified on Thursday, 19 April 2018 15:32

362 comments

  • Comment Link Edmund Gainey Tuesday, 14 May 2019 03:06 posted by Edmund Gainey

    It's an awesome article in support of all the internet users; they will get advantage from it I am sure.|

  • Comment Link Ricky Mazella Tuesday, 14 May 2019 02:53 posted by Ricky Mazella

    Good day I am so grateful I found your blog page, I really found you by mistake, while I was browsing on Digg for something else, Nonetheless I am here now and would just like to say thanks for a marvelous post and a all round thrilling blog (I also love the theme/design), I don’t have time to read it all at the moment but I have book-marked it and also added your RSS feeds, so when I have time I will be back to read a lot more, Please do keep up the awesome b.|

  • Comment Link Mervin Wesson Monday, 13 May 2019 03:57 posted by Mervin Wesson

    These are in fact wonderful ideas in regarding blogging. You have touched some good things here. Any way keep up wrinting.|

Leave a comment

Make sure you enter the (*) required information where indicated. HTML code is not allowed.

VISITORS COUNTER

5165070
Today
Yesterday
This Week
This Month
Last Month
All days
5379
11342
16721
61133
272312
5165070

Your IP: 46.229.168.135
2020-07-06 11:13

OUR VIDEOS

FOLLOW US ON FACEBOOK

FOLLOW US ON TWITTER