Tuesday, 14 November 2017 13:34

HOTUBA YA UFUNGUZI WA MAONESHO YA MIAKA 30 YA TAMWA 14th Nov. 2017

Written by 
Rate this item
(0 votes)

Ndugu Mwenyekiti wa Chama cha Wanahabari Wanawake nchini TAMWA,

Mkurugenzi wa TAMWA,

Board ya TAMWA

Wanachama wa TAMWA

Waandishi wa Habari kutoka vyombo vya habari mbalimbali.

Habari za asubuhi!

 

Nafurahi kuwepo na ninyi hapa leo katika ufunguzi wa wiki ya maadhimisho ya miaka 30 ya kuanzishwa kwa TAMWA. Hongera sana Mkurugenzi Mtendaji wa TAMWA

 

Pia pokeni salamu nyingi kutoka kwa wafanyakazi wote wa ITV/Radio One !

 

 

Kwa ujasiri kabisa,

Ningependa kueleza furaha yangu kwa kujumuika na nyinyi siku hii ya leo katika kuzindua wiki ya maadhimisho ya miaka 30 ya chama cha  TAMWA.

 

Ndugu Waandishi wa habari

TAMWA ni chama maarufu kinachojulikana sana  hapaTanzania pamoja na nje ya nchi siyo tu kwa kuanzishwa miaka 30 iliyopita bali kwa uwezo na mafanikio yake katika utetezi na ushawishi  wa masuala yanayoendana na dhima yake.

Inakumbukwa na wengi hadi leo jinsi chama cha  TAMWAkilivyosimama kidete mwaka 1998 kuwahamasisha waheshimiwa wabunge kule Dodoma katika kutunga sheria ya makosa ya kujamiiana na kule Zanzibar ambako pia kiliweza kulishawishi balaza la wawakilishi kuibadilisha sheria ya mwaka 1985 ambayo mtoto mwari akipata ujauzito alikuwa akifungwa miaka miwili. Hayo ni mafanikio makubwa katika upande wa ushawishi na utetezi.

 

Kwa muda wa miaka 30, TAMWA imejikita zaidi katika kutimiza dira yake ambayo ni Tanzania yenye amani inayoheshimu haki za binadamu kwa mtazamo wa kijinsia. Ili kufanikisha dira hiyo, shughuli mbalimbali zimekuwa zikifanyika kwa pande zote mbili – Tanzania Bara na Zanzibar.

TAMWA imeiwezesha jamii mbali mbali hapa nchini kuongea kwa uwazi kuhusu ukatili wa kijinsia na vitendo hivyo kuvichukulia harua za kisheria pale inapotakikana.

TAMWA imekuwa na ushirikiano wa kupigiwa mfano na vyombo vyote vya habari hapa nchini.

Hayo yote myafanyayo yamo katika vipaumbele vya Serikali. Kwa hiyo, tunapenda TAMWA ifahamu kuwa jamii inathamini sana mchango wenu katika kujenga jamii huru na yenye kuthamini mchango wa wanawake katika  kufikia malengo ya mipango na mikakati ya serikali ya awamu ya tano chi ni ya Mheshimiwa  Rais Dr John Pombe Magufuli.

Kwa namna ya pekee ITV na Radio One inatoa pongezi za dhati kwa juhudi za TAMWA kwa kuongeza usawa wa kijinsia hapa nchini. Halikadhalika ITV na Radio One itaendela kutoa ushirikiano na TAMWA katika kuelimisha jamii kuhusu usawa wa kijinsia na kupiga vita aina zote za ukatili wa kijinsia.

ITV na Radio One inatambua kwamba TAMWA ina dhamira ya  kujenga na kuendeleza kituo chake kwa lengo la kuongeza huduma za ushauri nasihi pamoja na msaada wa kisheria kwa wahanga wa ukatili wa kijinsia. Napenda kukuhakikishia ndugu Mkurugenzi wa TAMWA, kwamba sisi ITV/Radio One tupo pamoja nanyi tutajitahidi kadri ya uwezo wetu kutoa usaidizi ili kutimiza dhamira yenu njema na yenye faida kubwa kwa jami yetu.

Ndugu washiriki wa maonesho haya, Fursa hii ya maonesho ni muhimu sana kwani inatuongezea uelewa na hata kutupa huduma mbalimbali bila ya gharama ikiwa ni pamoja ushauri nasihi, huduma za kisheria, huduma za afya na maarifa mbalimbali yatakayo fundishwa katika semina zilizo andaliwa ikiwa ni pamoja na masuala ya Ujasiriamali, Misingi ya uandishi wa habari na athari za ukatili wa kijinsia.

Mwisho nawatakia maonesho mema na yenye tija kwa wote.

Na kwa heshima kubwa Nazindua wiki ya Maadhimisho ya Miaka 30 ya TAMWA. 

Read 3478 times Last modified on Thursday, 19 April 2018 15:32

99 comments

  • Comment Link gluhsmup Saturday, 11 April 2020 14:39 posted by gluhsmup

    how does robinhood make money make money online make money how much money does pewdiepie make imgclick will easily make money sharing photos friends social free file upload

    ways to make extra money how to make extra money from home work from home how to make money as a teen how to make money quick

    https://make-money-blogs.com/# - work from home

  • Comment Link oypedmup Saturday, 11 April 2020 13:42 posted by oypedmup

    make money online from home how to make more money make money how to make money on the internet ways to make money from home

    make money online from home how to make money on amazon work from home how to make money with a website how to make money online for free

    https://make-money-blogs.com/# - make money

  • Comment Link mlqkjmup Friday, 10 April 2020 23:22 posted by mlqkjmup

    how to make fast money online how to make money in gta 5 work from home how does craigslist make money how to make money on the side

    make real money online ways to make money at home make money how much money can you make on youtube photos imgclick easily make money sharing will friends social free file upload

    https://make-money-blogs.com/# - work from home

Leave a comment

Make sure you enter the (*) required information where indicated. HTML code is not allowed.

VISITORS COUNTER

4770228
Today
Yesterday
This Week
This Month
Last Month
All days
3222
4523
7745
177571
81971
4770228

Your IP: 5.18.235.239
2020-05-25 13:54

OUR VIDEOS

FOLLOW US ON FACEBOOK

FOLLOW US ON TWITTER